மரண அறிவிப்பு – முஹம்மத் ரியாஸ் (வயது 21) அவர்கள் சென்னையில் வபாத் !

ஆஸ்பத்திரி தெருவை சேர்ந்த மர்ஹும் எம் கே அபு சாலிஹ் மர்ஹும் அல்ஹாஜ் அ மு க அப்துல் ரஜாக் அவர்களின் பேரனும் முகமத் இக்பால் அவரகள் இளைய மகனும் முகம்மது ரஃபி அவர்களின் சகோதருமான முஹம்மத் ரியாஸ் (வயது 21) அவர்கள் இன்று காலை சென்னையில் வபாத்தாகிவிட்டார்கள்

இன்னா லில்லாஹி வ இன்னா இலைஹி ராஜிவூன்

அன்னாரின் ஜனாஸா இன்ஷா அல்லாஹ் இன்று (28/02/2024) இஷாவிற்கு பிறகு மைலாப்பூர் சிட்டி சென்டர் எதிரில் உள்ள தஸ்தகீர் பள்ளியில் நல்லடக்கம் செய்யப்படும்.

2 comments

  1. Nicolet

    This article was a great read! It managed to break down complex ideas into easily understandable concepts. Im really interested in seeing how this topic evolves. For those who want to delve deeper, check out my profile by clicking on my nickname!

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*

Prayer Times