மரண அறிவிப்பு – ஃபெர்மன் கிராஃபிக்ஸ் ஹாஜி M.நூருல் அமீன் அவர்கள்!

- Advertisement -
Ad imageAd image

Last Updated on: 5th January 2024, 06:23 am

புதுமனைத் தெருவை சேர்ந்த மர்ஹூம் ஹாஜி MKV முஹம்மது முகைதீன் அவர்களின் மகனும், மர்ஹூம் ஹாஜி அஹமது தமீம் அவர்களின் மருமகனும், ஹாஜி M.முஹம்மது பாக்கர், ஹாஜி M.பஷீர் அஹமது ஆகியோரின் மூத்த சகோதரரும், ஹாஜி பேராசிரியர் M.A.அப்துல் காதர், ஹாஜி M.S.அஹமது அன்சாரி ஆகியோரின் மைத்துனரும், மர்ஹூம் ஹாஜி அப்துர் ரவூப் நிஸ்டார், ஹாஜி அஷ்ரஃப் ஆகியோரின் மச்சானும், N.பெரோஜ் அஹமது, N.ஷிஹாபுதீன் ஆகியோரின் தகப்பனாரும், A.K.ராஜிக் அஹமது, M.A.அபூபக்கர் ஆகியோரின் மாமனாரும் ஆகிய ஃபெர்மன் கிராஃபிக்ஸ் (Fermun Graphics) ஹாஜி M.நூருல் அமீன் அவர்கள் இன்று (05.01.2023) அதிகாலை 01:30 மணியளவில் சென்னை மண்ணடி இல்லத்தில் (AR Flats) காலமாகிவிட்டார்கள்

இன்னா லில்லாஹி வ இன்னா இலைஹி ராஜிஊன்.

அன்னாரின் ஜனாஸா இன்று (05.01.2024) மாலை மஃரிப் தொழுகைக்கு பின் சென்னை ராயபேட்டை மைய வாடியில் (இன்ஷா அல்லாஹ்) நல்லடக்கம் செய்யப்படும்.

Follow US

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Prayer Times

- Advertisement -
- Advertisement -

Latest News

Currency Converter

error: Content is protected !!