சுழற்கோப்பைக்கு லோடிங்…! நாளை நடைபெற இருக்கும் இறுதிப்போட்டி!! AFFA ரசிகர்களே காண தவறாதீர்கள்!!

- Advertisement -
Ad imageAd image

Last Updated on: 19th August 2023, 10:14 pm

MFC மேலநத்தம் கால்பந்து கழகம் நடத்தும் 50ஆம் ஆண்டு மாபெரும் மாநில அளவிலான எழுவர் கால்பந்து தொடர் போட்டி கடந்த 12.08.2023 முதல் மேலநந்தம் CSI மைதானத்தில் நடைபெற்று வருகிறது… முதல் பரிசு 50,000₹ இரண்டாம் பரிசு 40,000₹ வழங்கப்பட இருக்கிறது…

இத்தொடரில் அதிரையை சேர்ந்த AFFA அணியினர் பங்குபெற்றனர் தொடர் ஆரம்பத்தில் இருந்து சிறப்பாக விளையாடி வந்த அதிரை AFFA அணியினர் இன்று 19/08/2023 மாலை நடைபெற்ற அரை இறுதிப்போட்டியில் மிக விறுவிறுப்பாக சென்ற இவ்ஆட்டத்தில் 2-1 என்ற கோல் கணக்கில் அதிரை AFFA அணியினர் வெற்றிபெற்று இறுதிப்போட்டிக்கு முன்னேறியுள்ளனர்…

இந்தொடரின் இறுதிப்போட்டி நாளை மாலை 4:30 மணி அளவில் அதிரை AFFA அணியினருக்கும் தஞ்சாவூர் அணியினருக்கும் இறுதிப்போட்டி CSI மைதானத்தில் நடைபெற இருக்கிறது… அதிரை AFFA அணி ரசிகர்களே இறுதிப்போட்டியை காண வருகை தந்து உற்சாகத்துடன் கண்டுகளிக்கும்மாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறது…

ground google location link ⬇️

https://maps.app.goo.gl/o2yL1ebfVqbTGGSx9

Follow US

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Prayer Times

- Advertisement -
- Advertisement -

Latest News

Currency Converter

error: Content is protected !!