அதிராம்பட்டினம் MSM மருத்துவமனைக்கு சிறப்பு மருத்துவர் வருகை!!

- Advertisement -
Ad imageAd image

Last Updated on: 14th May 2024, 09:47 pm

அதிராம்பட்டினம் MSM மருத்துவமனைக்கு சிறப்பு மருத்துவர் தோல் மற்றும் அழகியல் நிபுணர் Dr. P.R.அஜய் விக்னேஷ் M.B.B.S., M.D.DVL, FAM, DHT (பதிவு எண்: 126712) அவர்கள் பிரதி வாரம் புதன்கிழமை தோறும் மாலை 7 மணி முதல் 9 மணி வரை வருகைதர உள்ளார்கள்.

தோல் சம்பந்தமான அனைத்து வியாதிகளுக்கும் சிறந்த முறையில் மருத்துவம் பார்க்க உள்ளார்கள். நாள்பட்ட தோல் வியாதிகளான சோரியாஸிஸ், படர்தாமரை, வெண்புள்ளி, மருக்கள் போன்ற பல்வேறு விதமான தோல் நோய்களுக்கும் பார்க்கப்படும்.

அனைவரும் பயன்பெறுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறது

தொடர்புக்கு :- 7418604205

Follow US

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Prayer Times

- Advertisement -
- Advertisement -

Latest News

Currency Converter