டைம்ஸ் ஆஃப் அதிரை கிராஅத் போட்டி: வீடியோ அனுப்புவதற்குண்டான கால அவகாசம் நாளையுடன் நிறைவடைகிறது!!

அல்லாஹ்வின் மாபெரும் கிருபையால் டைம்ஸ் ஆஃப் அதிரை நடத்தும் இரண்டாம் ஆண்டு அல்-குர்ஆன் கிராஅத் போட்டி கடந்த 25/11/2023 அன்று அறிவிக்கப்பட்டு 25/12/2023 நாளை இரவு 12:00 மணிக்குள் தங்கள் விடியோக்களை அனுப்பி வைக்குமாறு அறிவிக்கப்பட்டது, இந்நிலையில் நாளையுடன் வீடியோ அனுப்புவதற்குண்டான கால அவகாசம் நிறைவடைய உள்ளதால் போட்டியில் பங்கு பெற விருப்பம் உள்ளவர்கள் விரைவாக தங்கள் விடியோக்களை அனுப்பிவைக்குமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்படுகிறது.

குறிப்பு : போட்டியாளர்களிடம் அனுமதி பெற்ற பின்னரே போட்டியாளர்களின் வீடியோ டைம்ஸ் ஆஃப் அதிரை youtube பக்கத்தில் வெளியிடப்படும். இல்லையெனில் upload செய்யப்பமாட்டாது.

வீடியோ அனுப்புவதற்குண்டான வாட்ஸ்அப் எண் : wa.me/919994222582

விதிமுறைகள்:-

2 comments

  1. Tinat

    This piece really captured my attention! The points made were compelling and well-articulated. I’d love to hear what others think about this topic. Click on my nickname for more interesting reads and discussions.

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*

Prayer Times