மக்காவில் காணாமல் போன அதிரை ஷேக் முஹம்மது (70) என்பவர் கண்டுபிடிப்பு!

அதிரை அம்பேத்கார் நகர் ஆனா ஈனா குடும்பத்தை சேர்ந்த மூன்று நபர்கள் உம்ரா செய்வதற்காக சவூதி மக்கமா நகரிற்கு சென்று இருக்கிறார்கள், கடந்த (06.11.2022) அன்று மாலை 5 மணி அளவில் மக்காவில் இருந்த போது மூவரில் ஒருவரான ஷேக் முஹம்மது (வயது 70) என்பவர் திடிர்யென காணவில்லை எனவும் இது வரை கண்டுபிடிக்கவில்லை எனவும் தகவல் வந்ததது.

மேலும் இதனை அடுத்து சவூதி அரேபியாவில் வசிக்கும் அதிரையை சேர்ந்த 5 நபர்கள் ஒரு குழுவாக ஜித்தாவிற்கு சென்று தேடும் பணியில் ஈடுபட்டனர் மேலும் செய்திகளை பார்த்து பல ஊர் மக்களும் தேடும் பணியில் ஈடுபட்டு வந்த நிலையில் 2 நாட்களுக்கு பிறகு அல்-நூர் மக்கா மருத்துவமனையில் இன்று அதிரையை சேர்ந்த ஷேக் முஹம்மது (வயது 70) கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளார்.

One comment

  1. Sarat

    Fantastic article! Your perspective on this topic is truly insightful. For those looking to explore this further, I found an excellent resource that complements your points: READ MORE. I’m eager to hear what others think about this!

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*
*

Prayer Times